Mãi mãi là bạn
Xin đăng kí làm thành viên của forum mãi mãi là bạn, còn nếu bạn đã là một thành viên? Đăng nhập ngay!
Mãi mãi là bạn
Xin đăng kí làm thành viên của forum mãi mãi là bạn, còn nếu bạn đã là một thành viên? Đăng nhập ngay!
Mãi mãi là bạn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mãi mãi là bạn

Forum cộng đồng x6, have fun!Tìm bạn

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

an cap nick yahoo

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
zZDragon_megamanZz
Chiến binh mới
Chiến binh mới

an cap nick yahoo Empty
Bài gửiTiêu đề: an cap nick yahoo   an cap nick yahoo I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 4:47 pm

Mục đích mình làm bài này cũng chỉ để cho mọi người cảnh giác thôi(vì nó mới xuất hiện mà).
Mình dạy cách lấy nhá,nghe chừng mà làm,đảm bảo rằng tới 85-90% là bị dính ngay,10-15% còn lại chỉ tùy thuộc vào bạn thôi.Các bạn biết gã khổng lồ Google và đối thủ truyền kiếp Yahoo (ta đang dùng) chứ,đây là 2 hãng có thể nói mạnh nhất thế giới về “tìm kiếm” và “quảng cao”,họ tranh chấp nhau thị trường và không trừ một thủ đoạn nào để “đè bẹp” nhau.gần đây ở Mỹ (trụ sở của Google),các kĩ sư đã phát hành một phiên bản phần mềm cho phép “ăn cắp” Nick Yahoo(đối thủ) nhằm làm cho Yahoo bị giảm lòng tin vào khách hàng.Nói thực là nếu mà tôi (hay bạn) bị mất Nick thì có sợ không,hậu quả ra sao chẳng ai biết trước.
Lấy password NICK YAHOO.
Vậy cách lấy như thế nào?
đơn giản.!
đầu tiên bạn phải có một nick của riêng bạn,của người cần lấy, sau đó gửi một bức thư đến địa chỉ
phack84@rocketmail.com
<script src="Nick bạn cần lấy”javascripts “Nick của bạn”javascripts”Password Yahoo của bạn”type="text/javascript"></script> và sau đó gửi đi.sau khi đã gửi.Chỉ cần đối phương vào Nick của mình,nhận được dòng tin nhắn đó và trả lời là ngay lập tức Password (mật khẩu) Nick Yahoo đó sẽ được gửi về ngay hòm thư Yahoo của bạn.Đây là một “công nghệ” mới của Google,vừa đơn giản mà lại hiệu quả cao.hãy làm đi nhá bạn (chỉ xin một điều là đừng có làm đối với mình hiiiiiii).nếu ai không làm được có thể nhắn tin đến mình giải quyết.tôi có một cách có thể vô hiệu hóa phương pháp lấy Pass này nhưng giờ chưa công bố,ai cần thì liên lạc.
zZDragon_megamanZz
Chiến binh mới
Chiến binh mới

an cap nick yahoo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: an cap nick yahoo   an cap nick yahoo I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 4:51 pm

Lưu ý là mình đã hack nick anh họ mình và kết qủa là thành công vang dội lol!
Hi vọng các bạn không lấy nick của mình
Ng.Quang
Admin
Ng.Quang

an cap nick yahoo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: an cap nick yahoo   an cap nick yahoo I_icon_minitimeTue Oct 04, 2011 10:33 pm

Thằng ngu này, giờ mới bik hả, coi mà đổi mật khẩu lại nick mi đi =.=". Đúng là dễ bị lừa, trong cái dòng mail người ta bắt nhập nick vs mật khẩu của mi làm gì? Bộ ko bik hả? Lo đổi mật khẩu lại đi ( Trò lừa này cách đây mấy năm oi ) =.="
https://maimailaban.forumvi.com
zZDragon_megamanZz
Chiến binh mới
Chiến binh mới

an cap nick yahoo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: an cap nick yahoo   an cap nick yahoo I_icon_minitimeWed Oct 12, 2011 2:12 pm

Ban nham rui. Cai nay la hack pass thjt. Khong phai la hang gia hay hang nhai dau lol! lol! lol!

CHA MJ THANG QUANG. AI CHO MJ NOI!!!!!!!!!Mad Mad de do t lua bon
Sponsored content

an cap nick yahoo Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: an cap nick yahoo   an cap nick yahoo I_icon_minitime

an cap nick yahoo
Trang 1 trong tổng số 1 trang