Mãi mãi là bạn
Xin đăng kí làm thành viên của forum mãi mãi là bạn, còn nếu bạn đã là một thành viên? Đăng nhập ngay!
Mãi mãi là bạn
Xin đăng kí làm thành viên của forum mãi mãi là bạn, còn nếu bạn đã là một thành viên? Đăng nhập ngay!
Mãi mãi là bạn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mãi mãi là bạn

Forum cộng đồng x6, have fun!Tìm bạn

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Hãy nghĩ tốt về con trai đi

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
tinhbanlatatca
Vô danh tiểu tốt
Vô danh tiểu tốt

Hãy nghĩ tốt về con trai đi Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy nghĩ tốt về con trai đi   Hãy nghĩ tốt về con trai đi I_icon_minitimeFri May 27, 2011 9:56 am

Con trai là thể hiện cho sự tinh nghịch và tinh vi, con gái thường nghĩ con trai là xấu xa vì con trai có những tính xấu mà con gái ko có( đôi khi có ngoại lệ như con Thủy ấy) nhưng họ đâu biết rằng những thứ đó có thể làm cuộc sống trở nên vui vẻ hơn làm ta cảm thấy yêu đời hơn. Nên hi vọng những bạn gái nên thây đổi suy nghĩ về con trai đi, họ ko hẳn là xấu đâu. Rồi thời gian sẽ chứng minh điều đó, các bạn sẽ hiểu thôi. Quan trọng là trong tâm trí các bạn họ là người như thế nào thôi. khuôn mặt tinh nghịch mà các bạn ghét ngày nào sẽ làm các bạn nhớ nếu bạn rời xa cậu ta. những trận cười của các bạn sẽ ko còn vui như trước khi vắng bóng cậu ta..... Các bạn sẽ thấy ngay thôi nên hãy nghĩ tốt về con trai chút( nhưng coi chừng bọn nó dc nước làm tới đó)
Ng.Quang
Admin
Ng.Quang

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy nghĩ tốt về con trai đi   Hãy nghĩ tốt về con trai đi I_icon_minitimeFri May 27, 2011 9:59 am

Phải....phải..... ha ha Wink Nhưng là khía cạnh nào đó thôi Surprised
https://maimailaban.forumvi.com
rabbitqueen_261
Tân thủ
Tân thủ

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy nghĩ tốt về con trai đi   Hãy nghĩ tốt về con trai đi I_icon_minitimeFri May 27, 2011 4:31 pm

bộ đứa con gái nào cũng nói xấu con trai hết à? 2zzzzzzzzz. r' thì mi cũng đang nghĩ xấu về con gái lớp mình đó. tùy lúc chơ. nhưng mình nghĩ dù có thế nào đi nữa cũng 0 nên nói xấu sau lưng. nếu thật sự là 1 người bạn tốt thì hãy mạnh dạn góp ý cho bạn mình. Sẽ tốt bik chừng nào nhỉ Wink
Im Nana
Chiến binh mới
Chiến binh mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy nghĩ tốt về con trai đi   Hãy nghĩ tốt về con trai đi I_icon_minitimeFri May 27, 2011 4:32 pm

ôi zào,hãnh diện chửa,chuyện z của con trai cũng có tên t hết Razz
Ng.Quang
Admin
Ng.Quang

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy nghĩ tốt về con trai đi   Hãy nghĩ tốt về con trai đi I_icon_minitimeFri May 27, 2011 4:32 pm

rabbitqueen_261 đã viết:
bộ đứa con gái nào cũng nói xấu con trai hết à? 2zzzzzzzzz. r' thì mi cũng đang nghĩ xấu về con gái lớp mình đó. tùy lúc chơ. nhưng mình nghĩ dù có thế nào đi nữa cũng 0 nên nói xấu sau lưng. nếu thật sự là 1 người bạn tốt thì hãy mạnh dạn góp ý cho bạn mình. Sẽ tốt bik chừng nào nhỉ Wink
Nếu ai cũng nghĩ như Nhi thì tốt Very Happy
https://maimailaban.forumvi.com
Im Nana
Chiến binh mới
Chiến binh mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy nghĩ tốt về con trai đi   Hãy nghĩ tốt về con trai đi I_icon_minitimeFri May 27, 2011 4:38 pm

ai nói con gái mới bik nói xấu sau lưng,con trai cũng có mờ,vấn đề là t k nói tên đc thôi:-"
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy nghĩ tốt về con trai đi   Hãy nghĩ tốt về con trai đi I_icon_minitime

Hãy nghĩ tốt về con trai đi
Trang 1 trong tổng số 1 trang